Hello Guest

Sign In / Register

Welcome,{$name}!

/ Binciken
Hausa
EnglishDeutschItaliaFrançais한국의русскийSvenskaNederlandespañolPortuguêspolskiSuomiGaeilgeSlovenskáSlovenijaČeštinaMelayuMagyarországHrvatskaDanskromânescIndonesiaΕλλάδαБългарски езикGalegolietuviųMaoriRepublika e ShqipërisëالعربيةአማርኛAzərbaycanEesti VabariikEuskera‎БеларусьLëtzebuergeschAyitiAfrikaansBosnaíslenskaCambodiaမြန်မာМонголулсМакедонскиmalaɡasʲພາສາລາວKurdîსაქართველოIsiXhosaفارسیisiZuluPilipinoසිංහලTürk diliTiếng ViệtहिंदीТоҷикӣاردوภาษาไทยO'zbekKongeriketবাংলা ভাষারChicheŵaSamoaSesothoCрпскиKiswahiliУкраїнаनेपालीעִבְרִיתپښتوКыргыз тилиҚазақшаCatalàCorsaLatviešuHausaગુજરાતીಕನ್ನಡkannaḍaमराठी
Home > News > Onray Microelectronics ya fito da sabon ƙarni na 2.4G TX samfurin HS6230

Onray Microelectronics ya fito da sabon ƙarni na 2.4G TX samfurin HS6230

Abubuwan samfuri na 2.4G masu zaman kansu sun mamaye matsayi mai mahimmanci a cikin ɓangaren kwakwalwan wayoyi na rediyo mara waya. Idan aka kwatanta da sauran samfuran lantarki na mai amfani tare da yarjejeniyoyin daidaitawa na duniya ko yanki, samfuran 2.4G sun fi sauƙi don amfani kuma suna da dacewa da kayan aiki. Daga cikin gajeran hanyoyin sadarwa mara waya ta waya kamar BlueTooth, ZigBee, WiFi, da UWB, layinin 2.4G masu zaman kansu na iya mamaye wani kaso na kasuwa; su yanayin aiwatar da aikace-aikacen su ma suna nuna yanayin ci gaba iri iri tare da haɓaka Intanet na Abubuwa. Tun daga kafuwar kamfanin, Angrui Microelectronics ya ci gaba da goge tare da tattara fasahar a kan samfuran 2.4G. Zuwa yau, an samar da samfura na 2.4G guda biyu tare da mamaye wata kasuwa mafi girma a cikin gajeren zango mara igiyar waya. Kasuwanci da aikin samarwa sun kuma sami yabo mai yawa daga abokan ciniki.

HS6230 wani sabon tsari ne mai inganci 2.4G wanda Ang Ruiwei ya fara samarwa a farkon wannan shekara. Ya bambanta da samfuran da suka gabata, HS6230 samfuran mara waya ne tare da haɗawar 2.4G guda ɗaya na aikin watsawa. Samfurin ya dace da samfuran samfurori na Onray Micro 2.4G, kuma yana da tsada mara ƙima da halaye masu girman aiki. Zai iya raguwa sosai yayin amfani dashi tare da sauran samfuran 2.4G. Farashin kayan masarufi na kayan kwastomomi yana haifar da mafi girman ribar riba ga abokan ciniki.


HS6230 yana da tsada sosai tsakanin samfuran iri ɗaya kuma yana da halaye na fasaha masu zuwa:

1. HS6230 ya dace da samfuran jerin samfurin HS62xx kuma sun dace da yanayin fakiti na watsa shirye-shiryen BLE Bluetooth. Sadarwar tana amfani da daidaitaccen yanayin FSK, yana goyan bayan yanayin ƙididdigar data guda biyu na 1Mbps da 250Kbps, kuma yana goyan bayan fakiti tare da mafi yawan farashi na 32 bytes.

2. Albarkatun jirgin ruwa: MCU-bit bit-8-bit bit, 2.56KB ROM, 128B RAM da 6 GPIO; na iya canza ROM ɗin don tallafa wa sauran nau'ikan aikace-aikacen; goyan bayan IRQ kayan aiki da 3-waya / 4-waya SPI interface.

3. maximumarfin watsawa mafi ƙarfi yana tallafawa 12dBm, wanda zai iya inganta nesa sadarwa kuma ikon iya kutsewa.

4. Halin bacci na yau da kullun bai wuce 1.5uA ba, kuma 0dBm watsi da halin yanzu shine 17mA, wanda ke tallafawa aikace-aikacen ƙarancin iko.

5. Goyi bayan madaidaiciyar maimaita yawan saurin saurin motsi, wanda zai iya sa tsarin ya canza yadda ya kamata.

6. pwan yana tallafawa injin shirya kayan atomatik don sauƙaƙe ƙirar masu haɓaka.

7. An sarkar da guntu a cikin SOP8. Kayan na'urorin kewaye kawai suna buƙatar capacitor da kristal ɗaya. Sigogin lu'ulu'u suna kwance mara kyau, wanda zai iya rage farashin abokin ciniki na BOM.

8. Kayayyaki na iya hawa FCC da takardar shaida ta rediyo. Ba da garanti na fasaha don fitar da kayayyakin abokan ciniki zuwa kasuwannin Turai da Amurka.


                                Bayanan aikace-aikacen HS6230

Hp6230 guntu yana da tsada kuma ana iya amfani dashi a gidajen mai kaifin baki, 2.4G mai sarrafa nesa, kayan wasa, ma'aunin lantarki, hasken LED da sauran yanayin aikace-aikace. Haɓaka samfuran yana da sauƙi kuma mai sauri, kuma kayan aikin tallafi da kayan aikin kayan aikin sun cika, wanda zai iya rage lokacin zuwa kasuwancin samfuran abokan ciniki da rage haɓaka haɓaka kayan software da kayan aikin abokan ciniki.