Hello Guest

Sign In / Register

Welcome,{$name}!

/ Binciken
Hausa
EnglishDeutschItaliaFrançais한국의русскийSvenskaNederlandespañolPortuguêspolskiSuomiGaeilgeSlovenskáSlovenijaČeštinaMelayuMagyarországHrvatskaDanskromânescIndonesiaΕλλάδαБългарски езикGalegolietuviųMaoriRepublika e ShqipërisëالعربيةአማርኛAzərbaycanEesti VabariikEuskera‎БеларусьLëtzebuergeschAyitiAfrikaansBosnaíslenskaCambodiaမြန်မာМонголулсМакедонскиmalaɡasʲພາສາລາວKurdîსაქართველოIsiXhosaفارسیisiZuluPilipinoසිංහලTürk diliTiếng ViệtहिंदीТоҷикӣاردوภาษาไทยO'zbekKongeriketবাংলা ভাষারChicheŵaSamoaSesothoCрпскиKiswahiliУкраїнаनेपालीעִבְרִיתپښتوКыргыз тилиҚазақшаCatalàCorsaLatviešuHausaગુજરાતીಕನ್ನಡkannaḍaमराठी
Home > News > An sake farashin kwangilar ƙwaƙwalwar ajiya, aikin ADATA na watan Agusta ya ci gaba da murmurewa

An sake farashin kwangilar ƙwaƙwalwar ajiya, aikin ADATA na watan Agusta ya ci gaba da murmurewa

Amfanin DRAM da NAND Flash sun kulla yarjejeniya don sake dawowa a ƙarshen Yuli da ƙarshen watan Agusta bi da bi. Ayyukan ADATA na masana'antar ƙirar ƙwaƙwalwar ajiya sun ci gaba da zafi. Revenueididdigar kuɗin shiga a watan Agusta ya ƙaru da kashi 14.04% daga Yuli don kaiwa dalar Taiwan biliyan 2.352 (ɗaya ɗin ɗaya). Koyaya, har yanzu ya faɗi da kashi 30.44% idan aka kwatanta da daidai lokacin bara. ADATA ta ce kodayake farashin tabo na DRAM ya koma baya-bayan nan, ana tsammanin zai iya raguwa. Lokacin mafi ƙarancin farashin DRAM da NAND Flash a wannan shekara ya wuce.

ADATA ta yi imanin cewa tare da rikice-rikicen ciniki na kasa da kasa da ba a warware su ba, da bukatar sabbin kayan gargajiya a kasuwa, da kuma bukatar aikace-aikacen 5G a cikin tsarin cibiyar bayanai, kamar yadda aka sa ran, kamfanin ba zai kara samar da sakamakonsa na kashi uku kawai a kowane wata ba. amma kuma suna da damar haɓaka cikin aikin gaba ɗaya. Muna gaishe da cikewar ƙwaƙwalwar ajiya a kashi na huɗu.

ADATA ta nuna cewa saboda tsawon lokacin gyaran farashin NAND Flash, farashin wannan raƙuman ruwa ya sake komawa ƙasa a lokacin idan aka kwatanta da DRAM, kuma farashin dawowa ya bayyana a fili fiye da DRAM, don haka yanayin abokin ciniki yana da kyau.

Dangane da farashin kayayyaki, kudaden shiga daga samfuran NAND Flash wadanda suka hada da maɓallin keɓaɓɓen filaye (SSDs), katunan ƙwaƙwalwar ajiya da filashin filastik a watan Agusta duk sun ci karo ɗaya a cikin wannan shekara, kuma kudaden shiga na samfurin SSD sun haura miliyan 737, har ma da ƙari a watan Disamba 2016. Tun daga sabon sabonta, ya lissafa kashi 31.35% na yawan kudaden shiga. Gabaɗaya, samfuran ADAM na DRAM sun kai 41.73% na yawan kudaden shiga a watan Agusta, kuma samfuran da ba DRAM sun kai 58.27% na yawan kudaden shiga ba.

Adadin kudaden shiga na ADATA wanda aka tara a cikin watanni takwas na farkon wannan shekara shine yuan biliyan 16.393, raguwar shekara-shekara na 25.49%. Kudaden kayayyakin na DRAM shine kashi 47.93%, kuma adadin wadanda ba na DRAM ba shine kashi 52.07%.