Home > Tambayoyi

Tambayoyi

Hanyar sauri
Menene YIC-Electronics.com?
Ina YIC International yake?
Ta yaya zan yi amfani da amfanin Abubuwan Binciken Ku?
Menene katunan layinku mai ƙarfi?
Yadda za a yi oda?
Babu farashin a shafin samfurin - Me zan yi?
Wace hanya ke jigilar kaya?
Waɗanne hanyoyin biyan kuɗi kuke bayarwa?
Zan iya samun sharuɗɗan Net?
Menene garanti a sassan da kuka sayar?
Zan iya ƙirƙirar sabon accoutn a kan gidan yanar gizo?
Menene awannin ofis kuke aiki?

Menene YIC-Electronics.com?

YIC-Electronics.com suna cikin YIC International Co., Limited. YIC-Electronics.com inda zaku iya samun kayan lantarki a cikin sauri. Tun lokacin da aka ƙaddamar da su a 2008, muna da samfuran kayan lantarki, stockididdigar hannun jari, mai daraja a kan abubuwa sama da 460 000, an samo su ne daga masana'antun masana'antun lantarki da wakili mai izini. Duk waɗannan samfuran ana samun su don cikawar kai tsaye. Duk bangarorin suna da garantin 100% sabon asali tare da cikakkun ayyuka.

Ina YIC International yake?

Mu ƙungiyar ƙwararrun masana sama da 28 ne waɗanda ke bisa wurare a Hong Kong. YIC Tun 2008. Mun yi imani: Ingantaccen rai ne.
Menene katunan layinku mai ƙarfi?

Ta yaya zan yi amfani da amfanin Abubuwan Binciken Ku?

Mun yi binciken kayayyakinmu cikin sauri da sauki daga ko ina akan rukunin yanar gizon mu. A kowane ɗayan shafin yanar gizon YIC-Electronics.com, Kawai shigar da lambar ɓangaren ku kuma danna "Bincika". Kuna samun jerin sakamako, gano ɓangaren da kuke nema. Bayan haka zaku iya gabatar da Buƙatar Neman Quote ko RFQ akan layi, Abokin ciniki na tallace-tallace na YIC ɗinku zai tuntuɓi jim kaɗan tare da farashin da isarwa ta hanyar Imel.

Menene katunan layinku mai ƙarfi?

Mu ne na musamman don IC kwakwalwan kwamfuta & IGBT Modules Kayan Wuta Kayan Kayan Wuta.
Alamomin rarraba ICs: VISHAY / IR, NXP, ON, INFINEON, ST, NS, MICROSEMI, XILINX, Kayan Analog, ALTERA, TI, LATTICE, Broadcom, MAXIM, ATMEL, LINEAR, CYPRESS, FAIRCHILD, TOSHIBA, ACTEL, INTERSIL, AVAGO , PMC da .ari.
IGBTs / FETs Moduls: SEMICRON, EUPEC, INFINEON, MITSUBISHI, FUJI, POWEREX, IXYS, IR, ASTEC da ƙari.

Yadda za a yi oda?

Ta hanyar shigar da RFQ / Quote daga rukunin yanar gizon ta hanyar cike fom tare da jerin ɓangarorin bincikenka da bayanin lamba, ko Email RFQ zuwa Info@YIC-Electronics.com, tallace-tallace namu zasu iya tuntuɓar ku ta hanyar imel tare da ambato zuwa gare ku, bayan sake faɗar abin da kuka faɗa ko oda an amince da ku, da fatan za ku aika da umarnin da aka yarda ko tabbatar da labarai zuwa ga tallace-tallace tare da bayanin bayarwa, sharuɗɗan tallanmu zasu aika daftarin Proforma tare da bayanin bankinmu ga ku. Da fatan za a tuna don nuna ainihin lambar sashi, adadin da ake buƙata da mai ƙira.

Babu farashin a shafin samfurin - Me zan yi?

Kuna iya aika RFQ / Quote (URL: https: // www. yic-electronics.com /RFQ-Quote.htm ) Nemi A Kan layi ko Kira Ko Aiki Ko Email a Info@YIC-Electronics.com sake bincika farashin da bayanan jari. Zamu kawo muku kwatankwacinku nan bada dadewa ba kuma bayan tabbatuwar umarninka, zamu aiko da daftar mu na bayanan ku don ku biya.

Wace hanya ke jigilar kaya?

Muna jigilar kaya a duk duniya ta amfani da jakadun ƙasashen duniya kamar DHL, FedEx, UPS, TNT da EMS ko wasiƙar HongKong. Yau da kullun zamuyi amfani da DHL / FedEx. Hakanan zamu iya amfani da asusun sufurin kaya na abokin ciniki. Lokacin bayarwa na yau da kullun shine kwanakin kasuwanci na 1-4 (na yau da kullun 2-3days) dangane da makoma. Sauran hanyoyin aikawa na iya tattaunawa. Muna ƙoƙari don biyan bukatun kowane abokin ciniki.
Karin bayani dalla-dalla: URL: https: // www. yic-electronics.com / nishaɗi-way.htm

Waɗanne hanyoyin biyan kuɗi kuke bayarwa?

Muna karɓar biyan kuɗin waya a gaba don sabon tsari na farko na abokan ciniki. Hanyoyin biyan kuɗi: Canja wurin Wire / Canja wurin Waya (T / T) zuwa asusunmu na HSBC, Western Union, PayPal (Katin Katin). Mun yarda da sauran hanyar biyan kuɗi don abokin ciniki na musamman. Net Term kawai don abokin ciniki na haɗin gwiwar na dogon lokaci .Gaɗin kuɗin bankin: Bankin Canja wurin Wire yana ɗaukar USD15.00 zuwa USD30.00, HK HSBC zuwa HK HSBC, ba sa buƙatar wani caji. Lura cewa mun yarda da biyan kuɗi a cikin USD da EURO, GBP, HKD.
Karin bayani dalla-dalla: URL: https: // www. yic-electronics.com /payment-way.htm

Zan iya samun sharuɗɗan Net?

Muna da yawan adadin abokan cinikinmu wadanda suke gudana daga ci gaba da maimaitawa abokan cinikin zuwa lokaci-lokaci. Ana iya fadada sharuddan Net don maimaita abokan ciniki biyo bayan tarihin biyan biyan nasara tare da mu.

Menene garanti a sassan da kuka sayar?

Muna da tabbacin ingancin na kwanaki 60 ko ya fi tsayi, tunda an tura sassan. Dukkanin sassanmu suna zuwa tare da Takaddunmu na Aiki wanda ke tabbatar da sassan zai hadu da duk ƙayyadaddun masana'antu. Dukkan sassan zasu bincika kuma tabbatar da sabon sashi na asali 100% kafin jigilar kaya. Idan sassan da ka karɓi basu cika tsari ba, suna dacewa da ƙayyadaddun kayan aiki na masu ƙirar, za mu maye gurbin ɓangarorin ko mayar da kuɗin ku. Manufarmu ita ce: Idan an ƙi sassan akan binciken mai shigowa saboda dalilai marasa aiki, kuna buƙatar tuntuɓar mu a cikin kwanakin kasuwanci 15 don neman RMA. Idan kuna da gazawa ko matsaloli tare da sassan yayin samarwa, shigarwa ko gwaji, tuntuɓi mu: Info@YIC-Electronics.com

Zan iya ƙirƙirar sabon accoutn a kan gidan yanar gizo?

Kuna iya ƙirƙira da amfani da "My Account" don yin rijista ko Shiga ciki da saman shafin yanar gizo. A nan za ku ga jerin tambayoyinku kuma shirya bayanin tuntuɓar ku da bayanin bayarwa.
Don faɗin abin da aka ambata, za mu aiko muku da Imel daga gare ku, don ku sami ƙarin cikakkun bayanai. ko Email mana Info@YIC-Electronics.com

Menene awannin ofis kuke aiki?

Awancen ofishin mu shine Mon. ta hanyar Fri. AM9: 30 --- PM11: 00 Sat. AM10: 00 --- 12:00 (Lokacin Kayan Harshen HongKong)

Na gode da goyon baya. Idan Akwai Morearin Tambayoyi ko Nemi, da fatan za a yi mana imel. Adireshin Imel namu: Info@YIC-Electronics.com